Lịch thi đấu bóng đá 27/01| các giải bóng đá hàng đầu Châu Âu

Cập nhật liên tục lịch thi đấu bóng đá ngày 27/01/2024 các giải VĐQG hàng đầu Châu Âu, tại giải VĐQG Tây Ban Nha Almeria gặp Alaves vào lúc 03:00 và Real Sociedad chạm trán Rayo Vallecano vào lúc 20:00.

VĐQG Tây Ban Nha
03:00[20]AlmeriaAlaves[11]
20:00[6]Real SociedadRayo Vallecano[12]
VĐQG Ý
02:45[17]CagliariTorino[10]
21:00[6]AtalantaUdinese[16]
VĐQG Đức
02:30[6]Eintracht FrankfurtMainz[16]
21:30[13]AugsburgBayern Munich[2]
21:30[3]VfB StuttgartRB Leipzig[4]
21:30[10]WolfsburgKoln[17]
21:30[8]HoffenheimHeidenheimer[9]
21:30[14]Werder BremenSC Freiburg[7]
VĐQG Pháp
03:00[16]LyonnaisStade Rennais FC[10]
22:59[2]NiceMetz[15]
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
20:00[13]AlanyasporPendikspor[19]
22:59[6]Adana DemirsporHatayspor[15]
Cúp FA
02:45[ENG LCH-13]Bristol CityNottingham Forest[ENG PR-16]
02:45[ENG PR-9]Chelsea FCAston Villa[ENG PR-4]
02:45[ENG LCH-23]Sheffield Wed.Coventry[ENG LCH-6]
03:00[ENG PR-5]Tottenham HotspurManchester City[ENG PR-2]
19:30[ENG LCH-3]IpswichMaidstone United[ENG CS-4]
22:00[ENG LCH-1]Leicester CityBirmingham[ENG LCH-20]
22:00[ENG PR-17]EvertonLuton Town[ENG PR-18]
22:00[ENG LCH-4]Leeds UnitedPlymouth Argyle[ENG LCH-15]
22:00[ENG PR-20]Sheffield UnitedBrighton Hove Albion[ENG PR-8]
Hạng Nhất Anh
22:00[10]SunderlandStoke City[19]
22:00[14]Cardiff CityBlackburn Rovers[17]
22:00[18]MillwallPreston North End[12]
22:00[20]BirminghamMiddlesbrough[11]
Mexico Liga MX
08:00[(a)-17]PueblaToluca[(a)-4]
10:00[(a)-15]Club TijuanaChivas Guadalajara[(a)-9]
VĐQG Hà Lan
02:00[10]FC ZwolleVitesse Arnhem[18]
VĐQG Argentina
05:00[2]Talleres CordobaGimnasia LP[22]
05:00[15]Barracas CentralVelez Sarsfield[25]
07:15[21]CA BanfieldCA Huracan[26]
07:15[ARG D2B-1]Independiente RivadaviaIndependiente[24]
VĐQG Úc
13:30[12]Western United FCWestern Sydney Wanderers[3]
14:00[10]Newcastle Jets FCWellington Phoenix[1]
15:45[6]Central Coast Mariners FCBrisbane Roar FC[9]
Hạng 2 Ý
02:30[7]CatanzaroPalermo[6]
20:00[9]ModenaParma[1]
20:00[3]CremoneseBrescia[8]
20:00[4]Venezia F.C.Ternana[16]
20:00[13]Alto Adige/SudtirolCosenza Calcio 1914[14]
20:00[2]ComoAscoli[18]
21:00[5]CittadellaSampdoria[15]
22:15[11]PisaSpezia[19]
22:15[10]FC Bari 1908Reggiana[12]
22:15[20]FeralpiSaloCalcio Lecco[17]
Hạng hai Đức
00:30[15]FC KaiserslauternSchalke 04[14]
00:30[9]Hannover 96Nurnberg[7]
19:00[18]VfL OsnabruckSC Paderborn 07[6]
19:00[12]SV Wehen WiesbadenHertha BSC Berlin[8]
19:00[17]Hansa RostockSV Elversberg[10]
Hạng hai Pháp
21:00[11]Saint-EtienneAmiens SC[12]
Hạng 2 Tây Ban Nha
02:30[5]EibarCD Mirandes[15]
22:15[18]AlcorconZaragoza[12]
22:15[21]FC CartagenaSD Amorebieta[22]
VĐQG Bỉ
02:45[7]Cercle BruggeStandard Liege[10]
22:00[16]KortrijkOud Heverlee Leuven[14]
Ngoại hạng Scotland
19:30[5]St. MirrenGlasgow Rangers[2]
22:00[10]St. JohnstoneMotherwell FC[9]
22:00[12]LivingstonDundee[7]
22:00[1]CelticRoss County[11]
22:00[4]KilmarnockHibernian FC[6]
22:00[3]HeartsAberdeen[8]
VĐQG Hy Lạp
22:30[11]Panaitolikos AgrinioLamia[7]
England League 1
22:00[8]BlackpoolCharlton Athletic[16]
22:00[10]Northampton TownShrewsbury Town[19]
22:00[12]Bristol RoversOxford United[6]
22:00[13]Wigan AthleticStevenage Borough[7]
22:00[17]Wycombe WanderersFleetwood Town[24]
22:00[11]Lincoln CityPeterborough United[2]
22:00[3]Derby CountyCheltenham Town[22]
22:00[21]ReadingLeyton Orient[9]
22:00[5]BarnsleyExeter City[20]
22:00[18]Port ValePortsmouth[1]
22:00[23]CarlisleBolton Wanderers[4]
22:00[14]Cambridge UnitedBurton Albion FC[15]
VĐQG Bắc Ireland
02:45[6]Carrick RangersCliftonville[3]
03:00[2]Larne FCNewry City[12]
22:00[8]ColeraineGlenavon Lurgan[7]
22:00[1]Linfield FCDungannon Swifts[10]
22:00[5]Crusaders FCGlentoran FC[4]
22:00[11]Ballymena UnitedLoughgall FC[9]
VĐQG Romania
01:00[8]Farul ConstantaUniversitatea Craiova[10]
19:00[12]UTA AradSepsi OSK Sfantul Gheorghe[5]
22:00[11]FC Otelul GalatiPetrolul Ploiesti[7]
22:59[14]Politehnica IasiUniversitaea Cluj[6]
22:59[4]CS Universitatea CraiovaSteaua Bucuresti[1]
22:59[9]HermannstadtFC Botosani[16]
VĐQG Síp
00:00[8]Nea SalamisAPOEL Nicosia[1]
00:00[11]Karmiotissa Pano PolemidionAEK Larnaca[6]
22:00[4]Omonia Nicosia FCPafos FC[3]
22:59[2]Anorthosis Famagusta FCDoxa Katokopias[14]
VĐQG Peru
03:00[PER D1(a)-13]Carlos ManucciUniversitario de Deportes[PER D1(a)-1]
03:00[PER D1(a)-18]Atletico GrauAlianza Atletico[PER D1(a)-17]
03:00[PER D1(a)-4]Sporting CristalAD Tarma[PER D1(a)-5]
03:00[PER D1(a)-2]MelgarReal Atletico Garcilaso[PER D1(a)-12]
03:00[PER D1(a)-3]Alianza LimaUniv. Cesar Vallejo[PER D1(a)-7]
03:00[PER D1(a)-6]Sport HuancayoSport Boys[PER D1(a)-10]
03:00[PER D1(a)-11]UTC CajamarcaDeportivo Garcilaso[PER D1(a)-8]
03:00Los ChankasDeportivo Union Comercio[PER D1(a)-15]
03:00[PER D1(a)-9]CiencianoComerciantes Unidos
VĐQG Colombia
06:10[(a)-12]Deportivo PastoDeportes Tolima[(a)-4]
08:20[(a)-9]Alianza PetroleraDeportivo Cali[(a)-8]
VĐQG Ai Cập
00:00[8]Al AhlyBaladiyet El Mahallah[13]
VĐQG Azerbaijan
18:00[9]FK Kapaz GancaQarabag[1]
20:30[2]Zira FKSabah FK[7]
Giải Hạng hai Anh
22:00[4]Crewe AlexandraSalford City[21]
22:00[7]Milton Keynes DonsGillingham[8]
22:00[6]Notts CountyBarrow[5]
22:00[13]MorecambeColchester United[22]
22:00[20]Doncaster RoversStockport County[1]
22:00[23]Forest Green RoversAccrington Stanley[12]
22:00[19]Grimsby TownTranmere Rovers[18]
22:00[15]WalsallSutton United[24]
22:00[10]AFC WimbledonMansfield Town[3]
22:00[17]SwindonBradford AFC[16]
22:00[2]WrexhamCrawley Town[11]
National League Anh
22:00[13]Hartlepool United FCYork City[19]
22:00[6]AltrinchamEastleigh[12]
22:00[16]Maidenhead UnitedSolihull Moors[4]
22:00[9]GatesheadBarnet[3]
22:00[14]Wealdstone FCHalifax Town[10]
22:00[15]Boreham WoodDorking Wanderers[17]
22:00[11]Aldershot TownRochdale[8]
22:00[1]ChesterfieldSouthend United[5]
22:00[18]Dagenham and RedbridgeKidderminster[24]
22:00[22]AFC FyldeBromley[2]
22:00[7]Oldham Athletic AFCWoking[20]
22:00[23]Oxford CityEbbsfleet United[21]
National League South Anh
22:00[17]Chippenham TownHavant and Waterlooville[23]
22:00[20]Taunton TownAveley[7]
22:00[10]Hemel Hempstead TownWelling United[21]
22:00[22]Eastbourne BoroughFarnborough Town[14]
22:00[3]Hampton RichmondChelmsford City[5]
22:00[18]Truro CityBraintree Town[13]
22:00[24]Dover AthleticSlough Town[11]
22:00[2]WorthingTorquay United[6]
22:00[9]St Albans CityYeovil Town[1]
22:00[15]Weston Super MareTonbridge Angels[12]
22:00[16]DartfordWeymouth[19]
National League North Anh
22:00[21]Kings LynnChester FC[4]
22:00[19]Southport FCAlfreton Town[9]
22:00[17]Rushall OlympicCurzon Ashton FC[8]
22:00[7]ChorleyFarsley Celtic[14]
22:00[15]Peterborough SportsScunthorpe United[2]
22:00[16]Buxton FCBrackley Town[5]
22:00[23]DarlingtonHereford[6]
22:00[1]TamworthSpennymoor Town[18]
22:00[24]Bishops StortfordGloucester City[22]
22:00[12]South ShieldsBoston United[11]
22:00[20]Banbury UnitedScarborough[3]
22:00[10]Blyth SpartansWarrington Town AFC[13]
Southern League South Division Anh
22:00[17]Beaconsfield SYCOBBracknell Town[8]
22:00[19]Tiverton TownPoole Town[11]
22:00[15]Hanwell TownHendon[9]
22:00[12]Basingstoke TownWinchester City[13]
22:00[1]Chesham UnitedWalton Hersham[7]
22:00[3]Merthyr TownDidcot Town[22]
22:00[6]Hungerford TownSwindon Supermarine[14]
22:00[2]Salisbury FCSholing FC[10]
22:00[5]AFC TottonGosport Borough[4]
22:00[18]Dorchester TownPlymouth Parkway[16]
22:00[21]Harrow BoroughHayes Yeading[20]
NPL Premier Division Anh
22:00[7]GuiseleyMacclesfield Town[6]
22:00[11]Ashton UnitedAtherton Collieries[22]
22:00[20]Bradford Park AvenueLancaster City[13]
22:00[15]WorkingtonWhitby Town[9]
22:00[10]Morpeth TownHyde United[4]
22:00[21]Stafford RangersIlkeston FC[8]
22:00[12]Matlock TownFC United of Manchester[14]
22:00[3]MarineWorksop Town[5]
22:00[16]Bamber BridgeRadcliffe Borough[1]
22:00[18]Basford UtdWarrington Rylands[2]
22:00[17]Gainsborough TrinityMarske United[19]
Anh Isthmian League Premier Division
22:00[17]Cray WanderersWingate & Finchley[5]
22:00[12]HorshamPotters Bar Town[15]
22:00[22]Concord RangersKingstonian[21]
22:00[6]Hastings UnitedHashtag United[10]
22:00[19]CheshuntWhitehawk[14]
22:00[7]Bognor Regis TownBillericay Town[3]
22:00[11]Dulwich HamletHaringey Borough[20]
22:00[9]LewesMargate[18]
22:00[2]Chatham TownCanvey Island[13]
22:00[16]Folkestone InvictaCarshalton Athletic FC[8]
22:00[4]Enfield TownAFC Hornchurch[1]
Hạng 3 Ý
02:45[A-1]MantovaGiana Erminio[A-9]
02:45[C-18]Virtus FrancavillaFoggia[C-14]
02:45[B-14]RecanateseFermana[B-20]
22:15[C-11]AS Calcio PotenzaJuve Stabia[C-1]
22:15[A-20]AlessandriaAzy based nano Bo[A-12]
22:15[A-16]Pro PatriaAlbinoleffe[A-10]
Spain Primera Division RFEF
22:00[A-9]ArenteiroTeruel[A-20]
22:00[B-20]Granada CF BMalaga[B-4]
22:00[A-14]SD TarazonaReal Union de Irun[A-12]
Đức 3. Liga
01:00[16]Hallescher FCSV Waldhof Mannheim[17]
20:00[13]Preuben MunsterRW Essen[5]
20:00[12]Viktoria kolnSpVgg Unterhaching[10]
20:00[3]SSV Ulm 1846MSV Duisburg[19]
20:00[15]Munchen 1860SV Sandhausen[4]
20:00[1]SSV Jahn RegensburgArminia Bielefeld[14]
20:00[20]Freiburg(Trẻ)SC Verl[7]
20:00[9]SaarbruckenFC Ingolstadt 04[6]
20:00[2]Dynamo DresdenBorussia Dortmund(Trẻ)[11]
22:30[8]FC Erzgebirge AueVfB Lubeck[18]
Đức Regionalliga Sudwest
01:00[NE-13]ChemnitzerHansa Rostock II[NE-17]
01:00[NE-2]Berliner FC DynamoVSG Altglienicke[NE-7]
01:00[NE-14]FC Lokomotive LeipzigZFC Meuselwitz[NE-11]
19:00[NE-3]Berliner FC Viktoria 1889BSG Chemie Leipzig[NE-12]
19:00[NE-5]SV Babelsberg 03Eilenburg[NE-16]
20:00[NE-6]Rot-Weiss ErfurtEnergie Cottbus[NE-4]
Portugal Liga 3
22:00Sporting CP BPero pinheiro
22:00Academica CoimbraAtletico Clube Purtugal
22:00Oliveira HospitalUniao 1º Dezembro
22:00Amora FCAlverca
22:00CaldasSC Covilha
Spanish Segunda Division B
22:00[2-12]Valle de EguesBrea[2-16]
22:00[1-10]Valladolid BReal Oviedo B[1-14]
22:30[2-14]UD MutilveNaxara[2-18]
22:59[2-17]AD San JuanCD Tudelano[2-8]
22:59[1-6]CompostelaCD Covadonga[1-17]
22:59[3-5]CF BadalonaAtletico Saguntino[3-11]
22:59[1-4]CD GuijueloZamora CF[1-3]
22:59[5-13]CD GuadalajaraCD Badajoz[5-14]
22:59[2-13]Arenas Club de GetxoCalahorra[2-11]
Hạng 3 Pháp
01:30[15]NimesFC Rouen[2]
01:30[13]Chasselay M.D. AzerguesDijon[8]
01:30[4]Chamois NiortaisChateauroux[16]
01:30[12]Orleans US 45Versailles 78[11]
Scotland Championship
22:00[2]Raith RoversInverness C.T.[7]
22:00[4]Airdrie UnitedPartick Thistle[3]
22:00[1]Dundee UnitedDunfermline[6]
22:00[8]Queens ParkAyr Utd.[9]
22:00[5]Greenock MortonArbroath[10]
Scotland League 1
22:00[9]Annan AthleticEdinburgh City[10]
22:00[5]Alloa AthleticFalkirk[1]
22:00[3]Cove RangersQueen of South[7]
22:00[2]Hamilton FCMontrose[4]
22:00[8]Stirling AlbionKelty Hearts[6]
Scotland League 2
22:00[7]StranraerEast Fife[6]
22:00[3]SpartansClyde[10]
22:00[8]Forfar AthleticBonnyrigg Rose[5]
22:00[9]ElginDumbarton[4]
22:00[2]PeterheadStenhousemuir[1]
Hạng 2 Hà Lan
02:00[3]ADO Den HaagEmmen[9]
02:00[2]Roda JC KerkradeFC Utrecht Am.[17]
02:00[10]FC EindhovenMVV Maastricht[12]
02:00[19]TelstarFC Den Bosch[18]
02:00[5]De GraafschapVVV Venlo[11]
02:00[8]FC GroningenAZ Alkmaar 2[13]
02:00[6]SC CambuurFC Oss[20]
02:00[14]Helmond SportNAC Breda[7]
Tweede Divisie Hà Lan
20:30[7]Gelders Veenendaalse VVScheveningen[15]
20:30[10]NoordwijkKatwijk[4]
20:30[17]LisseACV Assen[6]
20:30[14]ADO ’20De Treffers[3]
21:00[18]Kozakken BoysAFC Amsterdam[8]
21:00[2]Quick BoysRijnsburgse Boys[13]
21:00[1]SpakenburgKoninklijke HFC[11]
21:30[5]Almere City YouthExcelsior Maassluis[16]
21:30[12]Jong Sparta Rotterdam(Trẻ)HHC Hardenberg[9]
Hạng 2 Bỉ
02:00[15]Standard Liege IIKVSK Lommel[6]
02:00[14]Francs BorainsRed Star Waasland-Beveren[5]
22:00[12]Genk IIAnderlecht II[9]
22:00[1]K.F.C.O.WilrijkClub Brugge Ⅱ[10]
22:00[11]KV OostendeKMSK Deinze[3]
22:00[8]Royal FC LiegeZulte Waregem[2]
League 1 Thụy Sỹ
01:30[3]Stade NyonnaisFC Schaffhausen[10]
01:30[7]AarauVaduz[8]
01:30[5]FC Wil 1900Sion[1]
02:15[4]Neuchatel XamaxBaden[9]
Cúp Israel
20:00[ISR D1-10]Hapoel JerusalemHapoel Tel Aviv[ISR D1-7]
22:30[ISR D1-5]Hirnyk Kryvyi RihHapoel Petah Tikva[ISR D1-13]
Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
00:00[13]AdanasporKeciorengucu[14]
17:30[12]Manisa BB SporErzurum BB[11]
20:00[4]Corum BelediyesporGoztepe[3]
22:59[1]EyupsporTuzlaspor Kulubu[16]
VĐQG Croatia
21:00[1]Hajduk SplitNK Rijeka[2]
21:00[10]RudesNK Osijek[4]
21:00[5]GoricaNK Lokomotiva Zagreb[6]
22:59[9]Istra 1961Dinamo Zagreb[3]
Hạng Nhất UAE
20:10[9]Al TaawonMasafi[6]
20:10[10]Al-ThaidAl-Rams[17]
20:10[16]City ClubAl Fujairah Club[11]
20:15[8]Dubai UnitedMasfut[15]
Hạng Ba Thổ Nhĩ Kỳ
18:00[LB-7]Yeni DiyarbakirsporKirsehir Koyhizmetleri[LB-17]
18:00[BG-16]DenizlisporIspartaspor[BG-5]
18:00[BG-7]Menemen Belediye SporUtkoi[BG-18]
18:00[LB-5]Belediye VansporSerik Belediyespor[LB-13]
18:00[BG-1]KastamonusporFethiyespor[BG-13]
18:00[LB-15]AltinorduHalide Edip Adivarspor[LB-14]
18:00[LB-10]NazillisporAnkara Demirspor[LB-8]
18:00[LB-3]Osmanlispor FCBursaspor[LB-18]
18:00[BG-12]AksaraysporDai Lin Jissbon[BG-17]
18:00[BG-10]DuzcesporAmedspor[BG-3]
18:00[LB-9]Afjet AfyonsporKirklarelispor[LB-12]
18:00[BG-15]SariyerKaraman Belediyespor[BG-14]
18:00[LB-6]CelsporAdiyamanspor[LB-19]
18:00[LB-1]EroksporZonguldak[LB-16]
18:00[BG-2]76 Igdir Belediye spor24 Erzincanspor[BG-4]
18:00[LB-11]Bursa Niluferspor ASBukaspor[LB-4]
18:00[BG-8]SomasporEtimesgut Belediye Spor[BG-11]
18:00[BG-6]Erzin BelediyesporUsakspor[BG-19]
VĐQG Malta
20:00[2]Floriana F.C.Santa Lucia[12]
22:15[8]Balzan YouthsHamrun Spartans[1]
Cộng hòa Séc Tipsport liga
16:30[CZE D2-15]Viktoria ZizkovFK Graffin Vlasim[CZE D2-8]
16:30[CZE D2-16]ProstejovOpava[CZE D2-9]
19:00[CZE D2-7]ChrudimSK Slovan Varnsdorf[CZE D2-14]
Liên đoàn Phần Lan
19:00[FIN D1-6]Inter TurkuLahti[FIN D1-9]
20:00[FIN D1-7]AC OuluFC Haka[FIN D1-8]
20:00[FIN D1-2]KuPSIlves Tampere[FIN D1-10]
22:59[FIN D1-4]VPS VaasaSJK Seinajoki[FIN D1-3]
Hồng Kông Premier League
14:00[6]Wofoo Tai PoU23 Hong Kong[10]
Scotland Highland League
21:00[5]Buckie Thistle FCBanks o Dee[2]
21:00[18]Strathspey ThistleBrechin City[1]
22:00[11]Inverurie Loco WorksNairn County[6]
22:00[8]HuntlyDeveronvale[14]
22:00[9]Brora RangersKeith[17]
22:00[3]FraserburghWick Academy FC[15]
22:00[4]Formartine UnitedClachnacuddin[16]
22:00[13]Lossiemouth FCRothes[10]
22:00[12]Forres MechanicsTurriff United[7]
Hạng Tư Thổ Nhĩ Kỳ
18:00[D-6]OrdusporCankaya FK[D-8]
Saudi Arabia Youth League
19:20[4]Al-Ettifaq YouthsAl-Raed Youths[9]
19:20[16]Al-Qadasiya(Trẻ)Al-Taawon Youths[8]
19:20[18]Al Khaleej YouthsAl Ahli Jeddah (Trẻ)[1]
19:35[2]Al-Hilal YouthsAl Hazm Youths[5]
19:55[7]Al-Orubah YouthsAl-Shabab Youth[11]
20:05[15]Al Wehda YouthAl-Faisaly Harmah Youth[12]
20:10[10]Al-Ittihad YouthsOhud Medina Youths[13]
20:10[17]Jeddah YouthAl Nasr Riyadh Youths[6]
22:00[14]Al-Jeel YouthsAl-Fath Youths[3]
Primavera 1
17:00[P1-5]Lazio YouthGenoa Youth[P1-10]
17:00[P1-16]Lecce YouthVerona Youth[P1-9]
17:00[P1-3]AC Milan YouthRoma Youth[P1-2]
17:00[P1-14]Empoli YouthJuventus Youth[P1-11]
19:00[P1-4]Torino YouthInter Milan Youth[P1-1]
19:00[P1-15]Bologna YouthCagliari Youth[P1-8]
21:00[P1-12]Fiorentina YouthFrosinone Youth[P1-18]
NIFL Championship Bắc Ireland
21:00[12]Knockbreda ParishAnnagh United[8]
22:00[6]Harland & Wolff WeldersNewington[7]
22:00[10]Ards FCInstitute FC[1]
22:00[5]Ballyclare ComradesBallinamallard United[9]
22:00[2]Dundela FCPortadown FC[4]
22:00[11]Dergview FCBangor FC[3]
Ngoại Hạng Anh nữ
21:00[7]Nữ Blackburn RoversNữ Sunderland[3]
Australia West Premier Bam Creative Night Series
16:00Western KnightsPerth RedStar[WAUS D1-1]
18:00[WAUS D1-5]ArmadaleBalcatta[WAUS D1-7]
Hạng 2 Síp
19:30[7]Asil LysiOmonia Aradippou[3]
19:30[5]Peyia 2014Omonia 29is Maiou[4]
19:30[14]Akritas ChlorakaXylotympou[12]
19:30[1]E.N.ParalimniOlympiakos Nicosia FC[2]
19:30[15]ENAD PolisMEAP Nisou[11]
19:30[8]Agia NapaDignis Yepsonas[6]
19:30[16]Ermis AradippouPAEEK Keryneias[13]
Spanish Bizkaia-Tercera Division
01:00Sevilla CXerez CD
04:00UD TamaraceiteLas Palmas Athletic
18:00CD Huetor TajarMotril CF
18:30AlaiorIbiza Islas Pitiusas
19:00Inter ManacorCE Mercadal
19:30TerorLanzarote
21:30CD Vitoria(SPA)Urduliz FT
22:00CyD Leonesa Jupiter Leones BPonferradina B
22:00CF CalamochaCD Ebro
22:00UDC Txantrea KKELagunak
22:00Villaralbo CFCD Mirandes B
22:00CD HuarteBidzala
22:00CD OberenaCD Cortes
22:15Atletico TordesillasCD Cristo Atletico
22:15U.M. EscobedoVelarde CF
22:15Cordoba CF BCeuta B
22:15Atzeneta UEAthletic Torrellano
22:30Pasaia KECD Lagun Onak
22:30UD Rayo IbenseAcero
22:30CD TouringLeioa
22:30Silla CFCastellon B
22:30UCD BurladesCD Lerines
22:30UD PoblenseCF Soller
22:30CD BinissalemCE Felanitx
22:59Burgos PromesasColegios Diocesanos
22:59ConstanciaUD Alcudia
22:59CF PalenciaAtletico Astorga
22:59AlesvesAvance Ezcabarte
22:59CA BembibreCD Laguna de Duero
23:30UD ArenalCF Platges De Calvia
23:30UD CollerenseLlosetense
Hạng 2 Ma-rốc
21:00[16]ASS Association Sportive de SaleStade Marocain du Rabat[3]
21:00[4]DHJ Difaa Hassani JadidiRaja de Beni Mellal[6]
21:00[12]Ittifaq MarrakechJSM Jeunesse Sportive El Massira[11]
21:00[1]CODM MeknesRCOZ Oued Zem[13]
21:00[8]Chabab Atlas KhenifraOlympique Dcheira[14]
21:00[9]Chabab Ben GuerirRacing Casablanca[15]
21:00[7]OCK Olympique de KhouribgaWydad Fes[10]
Brazil Campeonato Cearense
06:00Horizonte CEMaracana CE[4]
U21 Pro League Bỉ
01:00[14]Patro Eisden U21FCV Dender EH U21[11]
01:30[2]U21 AS EupenU21 Westerlo[1]
01:30[7]Deinze U21U21 RS Waasland Beveren[6]
02:00[3]RWD Molenbeek U21Francs Borains U21[13]
02:00[8]U21 St.-TruidenseU21 Lommel SK[10]
02:00[9]FC Liege U21U21 Kortrijk[5]
Malta Division 1
20:00[10]Tarxien Rainbows F.C.Zurrieq[6]
20:00[9]Swieqi UnitedAttard[14]
22:30[2]Melita FC Saint JulianZebbug Rangers[13]
22:30[16]St. AndrewsMarsa[8]
W-League Úc
13:00[7]Nữ WS WanderersNữ Brisbane Roar[10]
14:00[12]Nữ Adelaide UnitedNữ Perth Glory[2]
Super League Nữ Bỉ
02:30[5]Nữ KRC GenkNữ White Star Bruxelles[10]
19:30[1]Nữ Oud Heverlee LeuvenNữ Anderlecht[3]
22:00[7]Nữ Zulte WaregemKV Mechelen (W)[9]
22:15[4]Nữ Club BruggeCharleroi (W)[8]
Bỉ 1st National Nữ
20:15[2]Westerlo (W)FC Alken (W)[12]
21:00[8]Ladies Genk B (W)Nữ Gent B[5]
21:00[3]Nữ MoldavoClub Brugge II (W)[13]
21:30[1]Nữ Eendracht AalstNữ Famkes Merkem[7]
22:59[16]ASE de Chastre (W)Nữ Standard Liege B[9]
23:30[14]Nữ RAEC MonsZulte-Waregem II (W)[11]
VĐQG Ý Nữ
18:30[10]Nữ NapoliNữ Inter Milan[4]
20:30[2]Nữ JuventusNữ Fiorentina[3]
20:30[5]Nữ Como 2000Nữ Sassuolo[7]
20:30[9]Nữ PomiglianoNữ AC Milan[8]
21:00[1]Nữ Roma CFNữ Sampdoria[6]
Indonesia Liga 2
13:00Persewar WaropenPersipal Palu
14:00Sulut UnitedPersipa Pati
15:00PSIM YogyakartaSemen Padang
15:00Persekat TegalPersipura Jayapura
15:30PSCS CilacapKalteng Putra FC
15:30Persiraja Banda AcehPSMS Medan
18:00Persiba BalikpapanPersijap Jepara
19:00Gresik UnitedPSBS Biak
England Under-21 Premier League
02:00[7]U21 MiddlesbroughU21 West Bromwich[20]
02:00[11]U21 WolvesU21 Arsenal[4]
02:00[14]U21 ChelseaU21 Reading[6]
Scotland Lowland League
02:45Hearts(Dự bị)Cumbernauld Colts
22:00East KilbrideEdinburgh City
22:00Albion Rovers FCGala Fairydean
22:00Tranent JuniorsCaledonian Braves
22:00Civil Service Strollers FCCowdenbeath
22:00Boness UtdEdinburgh University FC
22:00BerwickBroomhill FC
22:00East StirlingshireGretna 2008
22:00Linlithgow RoseCeltic B
Iceland Reykjavik Cup
00:00[ICE PR-6]KR ReykjavikThrottur Reykjavik[ICE D1-8]
21:00[ICE PR-10]Fram ReykjavikValur[ICE PR-2]
21:00[ICE D2-2]IR Rây-kia-víchFjolnir[ICE D1-3]
21:00[ICE D1-5]Leiknir ReykjavikFylkir[ICE PR-9]
Omani Federation Cup
21:00[OMA PL-9]Sur Clubibri[OMA PL-6]
21:05[OMA PL-12]BahlaAl Wehda(OMA)[OMA PL-11]
21:30[OMA PL-7]DhofarCLB Oman[OMA PL-3]
Angola Girabola
21:30[13]Interclube LuandaAcademica Do Lobito[10]
Panama LPF
08:00[BRA LNA(a)-4]San Francisco FCCD Universitario[BRA LNA(a)-8]
Hạng 2 Thái Lan
05:30[BBK-12]Royal Thai Army FCVRN Muangnont[BBK-11]
15:30[E-9]ACDC FCChachoengsao[E-10]
15:30[S-9]Phuket AndamanYala United F.C[S-11]
15:30[BBK-13]THE iCON RSUThonburi United FC[BBK-3]
15:30[E-8]Pattaya CityKabin United[E-2]
15:30[N-11]NS See Khwae CityMaejo United[N-2]
15:30[E-11]Prachinburi CityPluakdaeng United[E-3]
15:30[NE-4]Surin CitySURANAREE BLACK CAT FC[NE-9]
15:30[BBK-8]Chamchuri United FCA.U.U. Inter Bangkok[BBK-10]
15:30[W-8]Assumption ThonburiRaj Pracha FC[W-4]
15:30[NE-11]Yasothon United FCSurin Khongcheemool[NE-12]
15:30[W-10]Thap Luang UnitedKanchanaburi City[W-3]
15:30[S-7]Muang Trang UnitedSurat Thani City[S-4]
15:30[N-6]Singha Chiangrai CityPhayao FC[N-3]
15:30[S-6]Satun UnitedPhattalung FC[S-2]
17:00[NE-1]Sisaket FCMuang Loei United[NE-7]
17:00[N-7]Kong Krailas UnitedKamphaeng Phet[N-9]
18:00[W-7]Lopburi City FCChainat United[W-11]
Bangladesh Premier League
15:45[7]Sheikh Russel KCFortis Limited[6]
15:45[5]Rahmatganj MFSBangladesh Police Club[4]
Cambodia Premier League
15:45Prey VengNagaworld FC
18:00Visakha FCKirivong Sok Sen Chey
San Marino Girone A
21:00[7]Folgore/FalcianoSP La Fiorita[1]
21:00[11]FiorentinoTre Fiori[5]
21:00[4]Tre PenneCailungo[14]
21:00[10]SP LibertasSC Faetano[13]
Gibraltar National League
03:00Manchester 62 FCEuropa Point
22:30Mons Calpe SCGlacis United
Trinidad và Tobago Pro League
05:00FC PhoenixCunupia FC
06:00National Defense ForcesCentral FC
Bồ Đào Nha Campeonato de Portugal
22:00Pevidem SCPortosantense
U19 Greece
16:00Aris Thessaloniki U19Panserraikos U19
16:00OFI Crete U19AE Kifisias U19
16:00PAS Giannina U19PAS Lamia U19
16:00Volos Nps U19Panaitolikos U19
16:00Panathinaikos U19U19 Olympiakos Piraeus
16:00AEK Athens U19Asteras Tripolis U19
16:00Atromitos U19PAOK Saloniki U19
India I-League 2nd Division
17:30DempoFC Bengaluru United
17:30Sporting Clube de GoaKenkre
Mexico Liga MX Nữ
04:45[(a)-3]Club America (W)Leon (W)[(a)-5]
06:00[(a)-6]Toluca (W)Mazatlan FC (W)[(a)-14]
06:00[(a)-16]Nữ Saint Louis AthleticaUnam Pumas (W)[(a)-17]
08:00[(a)-1]Nữ TigresTijuana (W)[(a)-13]
08:00[(a)-7]Nữ PachucaQueretaro (W)[(a)-9]
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
22:00U19 VizelaVitoria SC Guimaraes U19
22:00Braga (U19)Boavista(U19)
22:00Belenenses(U19)Sporting Lisbon(U19)
22:00Academica Coimbra(U19)SC Uniao Torreense U19
22:00SC Farense U19U19 GD Estoril-Praia
22:00Alverca U19Luxita U19
22:00Rio Ave(U19)U19 Pacos Ferreira
22:00Vitoria FC Setubal(U19)Academico Viseu U19
22:00Maritimo U19FC Porto(U19)
22:00SC Lusitania U19U19 Chaves
22:00U19 Beira MarBenfica(U19)
22:00FC Famalicao U19Gil Vicente(U19)
Dubai Cup
21:00Al Ahli Jeddah(N)Wuhan Three Towns
England Southern League Central Division
02:45[14]Nuneaton TownStratford Town[6]
22:00[4]LeamingtonAlvechurch[19]
22:00[7]Stamford AFCCoalville Town[13]
22:00[10]St Ives TownNeedham Market[2]
22:00[8]Hitchin TownKettering Town[20]
22:00[15]Leiston FCAFC Sudbury[18]
22:00[5]AFC Telford UnitedStourbridge[16]
22:00[3]Mickleover SportsBarwell[11]
22:00[22]Long Eaton UtdRedditch United[1]
22:00[9]Halesowen TownBromsgrove Sporting FC[17]
22:00[21]Berkhamsted TownRoyston Town[12]
South American Olympics Qualifiers
03:00Bolivia U23Ecuador U23
06:00U23 BrazilColombia U23
Primavera 2
20:30[B-12]Ascoli YouthPerugia Youth[B-4]
20:30[A-12]Renate U19Padova Youth[A-7]
20:30[B-16]Monopoli YouthCesena Youth[B-1]
20:30[A-3]AlbinoLeffe YouthFeralpiSalo Youth[A-15]
20:30[A-8]Venezia F.C. YouthFC Sudtirol Youth[A-11]
20:30[A-16]Alessandria YouthCittadella Youth[A-14]
20:30[B-15]Crotone YouthVirtus Entella Youth[B-5]
20:30[B-8]Ternana YouthSpezia Youth[B-10]
20:30[A-9]Vicenza YouthUS Cremonese U20[A-1]
20:30[A-13]Reggiana U20Spal Youth[A-4]
20:30[B-7]Cosenza Calcio YouthNapoli Youth[B-11]
20:30[B-6]Palermo YouthSalernitana Youth[B-14]
20:30[B-3]Pisa U19Pescara Youth[B-13]
20:30[A-6]Brescia YouthComo U20[A-10]
20:30[B-2]Benevento YouthBari Youth[B-9]
20:30[A-5]Udinese YouthParma Youth[A-2]
Bồ Đào Nha Liga BPI Nữ
18:00Famalicao (W)Maritimo (W)
22:00Nữ VilaverdenseNữ Sporting
22:00Nữ AlbergariaNữ CA Ouriense
22:00Racing Power (W)SF Damaiense (W)
England U21 Professional Development League 2
02:00[21]U21 Colchester UnitedU21 Ipswich[10]
Đức Bundesliga Nữ
00:30[7]Nữ Werder BremenNữ Bayer Leverkusen[6]
18:00[10]RB Leipzig (W)Nữ SC Freiburg[8]
20:00[2]Nữ Bayern MunichNữ Hoffenheim[4]
Primera Division Nữ Tây Ban Nha
18:00[11]Nữ Colegio Aleman ValenciaNữ UD Granadilla Tenerife Sur[9]
20:00[10]Nữ Levante Las PlanasNữ Atletico de Madrid[5]
22:30[16]Nữ Sporting De HuelvaNữ Villarreal[14]
Eredivisie Nữ Hà Lan
18:15[4]Nữ FC ZwolleNữ SC Heerenveen[12]
18:15[5]Nữ PSV EindhovenNữ ADO Den Haag[7]
18:15[8]Nữ Excelsior BarendrechtAZ Alkmaar Nữ[9]
20:00[6]Nữ UtrechtSC Telstar (W)[11]
22:30[10]Nữ Feyenoord RotterdamNữ FC Twente Enschede[1]
22:30[2]Nữ Ajax AmsterdamFortuna Sittard (W)[3]
Iceland Reykjavik Women’s Tournament
02:00[ICE LD1-1]Nữ Vikingur ReykjavikNữ Fram Reykjavik[ICE LD1-7]
02:15[ICE LD1-9]Nữ KR ReykjavikNữ IR Reykjavik
03:00Nữ FjolnirNữ Fylkir[ICE LD1-2]
Egypt League Cup
00:00[EGY D1-4]Pyramids FCZED FC[EGY D1-1]
00:00[EGY D1-18]PharcoTala’ea EI-Gaish[EGY D1-5]
Mexico Youth U23
06:45Tijuana U23Chivas Guadalajara U23
22:00Club Leon U23Santos Laguna U23
22:00Monterrey U23Atletico San Luis U23
22:00Necaxa U23Club America U23
22:00Cruz Azul U23Mazatlan FC U23
Livonia Winter League
19:00[EST D1-3]Paide LinnameeskondRigas Futbola skola[LAT D1-1]
22:00[LAT D1-9]Metta/LU RigaTrans Narva[EST D1-8]
22:59[LAT D1-4]FK ValmieraFC Flora Tallinn[EST D1-1]

Thông tin lịch thi đấu bóng đá ngày 27/01/2024

Tại giải bóng đá VĐQG Ý sẽ có những trận đấu kịch tính như Cagliari đối đầu Torino lúc 02:45 và Atalanta đụng Udinese vào lúc 21:00.

Lich-thi-dau-ngay-27-01-2024

VĐQG Đức sẽ quay trở lại với nhiều trận cầu đỉnh cao, bao gồm Eintracht Frankfurt chạm trán Mainz lúc 02:30, Augsburg đối đầu Bayern Munich, VfB Stuttgart gặp RB Leipzig, Wolfsburg chạm trán Koln, Hoffenheim đụng Heidenheimer, và Werder Bremen đối đầu SC Freiburg, tất cả diễn ra vào lúc 21:30.

Giải VĐQG Pháp, Lyon sẽ đối đầu Stade Rennais FC lúc 03:00 và Nice sẽ đụng độ Metz vào lúc 22:59. Những trận đấu này hứa hẹn mang đến những phút giây sôi động và kịch tính cho người hâm mộ bóng đá. Đừng bỏ lỡ cơ hội theo dõi những trận cầu đỉnh cao của các giải đấu này!

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Quảng Cáo [X]